1 | 44051 | นายกรวิชญ์ โนนดอน | โรงเรียนปากช่อง | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 09:55 |
2 | 44052 | นายนรบดี ไชยอัฐทอง | โรงเรียนรุ่งอรุณวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 09:55 |
3 | 44053 | นางสาวใบเฟริน น้ำใส | รัตนาเอื้อวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 09:57 |
4 | 44054 | นางสาวเพ็ญประภา บุญด้วง | หนองแคสรกิจพิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ | ผ่านการตรวจสอบ คลิกเพื่อยืนยันข้อมูล | 9 มี.ค. 2565 09:58 |
5 | 44055 | นายภูมิธณิตญ์ วรรณกิจ | ปากช่อง | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 09:58 |
6 | 44057 | นายภูวิศ ภาคโชค | รุ่งอรุณวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 09:59 |
7 | 44058 | เด็กหญิงธัญชนก แช่มจันทึก | โรงเรียนแสงสุริยาวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:01 |
8 | 44059 | นางสาวอรวรรณ จันทร์เเฉ่ง | โรงเรียนซับน้อยเหนือวิทยาคม | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:03 |
9 | 44056 | นางสาววรกานต์ ชุ่มสีดา | โรงเรียนแสงสุริยาวิทยา | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมศิลปะ 3) ไม่ประสงค์เลือก | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:07 |
10 | 44060 | นายกิตติโสภณณ์ แข็งฤทธิ์ | จบจาก ก.ศ.น. | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมคอมพิวเตอร์ 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาญี่ปุ่น 3) ไม่ประสงค์เลือก | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:09 |
11 | 44061 | นางสาวอาศิวาภรณ์ เถกิงผล | โรงเรียนหนองน้ำใสพิทยาคม | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาญี่ปุ่น 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาเกาหลี | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:24 |
12 | 44062 | เด็กหญิงธัญธิดา พิจารณ์ | รุ่งอรุณวิทยา | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาเกาหลี 3) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:24 |
13 | 44063 | นายกิตติศักดิ์ สีสร้อย | ปากช่อง | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมคอมพิวเตอร์ | ผ่านการตรวจสอบ คลิกเพื่อยืนยันข้อมูล | 9 มี.ค. 2565 10:26 |
14 | 44267 | เด็กหญิงจิราวรรณ ศรีบุญเรือง | โรงเรียนเทศบาล1 (บ้านหนองสาหร่าย) | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมคอมพิวเตอร์ | ผ่านการตรวจสอบ คลิกเพื่อยืนยันข้อมูล | 9 มี.ค. 2565 10:26 |
15 | 44098 | นายธนวัฒน์ วันสูงเนิน | ปากช่อง | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมศิลปะ 2) ไม่ประสงค์เลือก 3) ไม่ประสงค์เลือก | ผ่านการตรวจสอบ คลิกเพื่อยืนยันข้อมูล | 9 มี.ค. 2565 10:27 |
16 | 44066 | เด็กชายทรงเกียรติ แข็งขัน | โรงเรียนเทศบาล 1 (บ้านหนองสาหร่าย) | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 3) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:32 |
17 | 44131 | นางสาวพิชชาพร ชื่นอารมณ์ | โรงเรียนรุ่งอรุณวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) ไม่ประสงค์เลือก | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:33 |
18 | 44068 | เด็กชายพงษ์ฉกร ชาติพูดซา | กีรติศึกษา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมศิลปะ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:38 |
19 | 44069 | นายพัฒนพล กล่ำศิริ | เติมแสงไขปากช่องวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาญี่ปุ่น | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:38 |
20 | 44070 | เด็กหญิงปุณญาวีย์ สีพันชาติ | โรงเรียนปากช่อง | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาเกาหลี | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:39 |
21 | 44276 | เด็กหญิงศิริวิมล ผอสูงเนิน | โรงเรียนปากช่อง ๒ | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 3) ไม่ประสงค์เลือก | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:39 |
22 | 44072 | เด็กชายธีนวัฒน์ พิมพ์วงศ์ | โรงเรียนบ้านท่าช้าง | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาญี่ปุ่น 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาเกาหลี 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมศิลปะ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:40 |
23 | 44073 | นางสาวศุภลัคน จันทะบุตร | รุ่งอรุณวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:41 |
24 | 44076 | เด็กชายพอเพียง พัฒนศักดิ์ | โรงเรียนปากช่อง | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมคอมพิวเตอร์ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:42 |
25 | 44077 | นายปณิธิ ไชยรัตน์ | รุ่งอรุณวิทยา | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมศิลปะ 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาญี่ปุ่น | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:46 |
26 | 44264 | เด็กหญิงสุภาวรรณ โทนขุนทด | ปากช่อง 2 | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:47 |
27 | 44078 | นางสาวชมพูนุช สวัสดี | โรงเรียนเทศบาล๑(บ้านหนองสาหร่าย) | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน | ผ่านการตรวจสอบ คลิกเพื่อยืนยันข้อมูล | 9 มี.ค. 2565 10:51 |
28 | 44079 | เด็กหญิงณัฐฤทัย ศิริบรรจง | ปากช่อง | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมคอมพิวเตอร์ | ผ่านการตรวจสอบ คลิกเพื่อยืนยันข้อมูล | 9 มี.ค. 2565 10:54 |
29 | 44094 | นางสาวจีราภรณ์ พาเสน่ห์ | เเสนสุข | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน 3) ไม่ประสงค์เลือก | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:56 |
30 | 44080 | นางสาวสุรัชดา วรเลข | โรงเรียนราชโบริกานุเคราะห์ | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมศิลปะ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 10:58 |
31 | 44081 | นางสาวภาวิณี อนุโต | เติมแสงไขปากช่องวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:00 |
32 | 44096 | นายฉลองราชย์ เรืองสมุทร | โรงเรียนเติมแสงไขปากช่องวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) ไม่ประสงค์เลือก | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:03 |
33 | 44082 | นายปังเปาะ หม่องเด | โรงเรียนเติมแสงไขปากช่องวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:03 |
34 | 44083 | นายมงคลชัย หามะลิ | โรงเรียนเติมเเสงไขปากช่องวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) ไม่ประสงค์เลือก | ผ่านการตรวจสอบ คลิกเพื่อยืนยันข้อมูล | 9 มี.ค. 2565 11:03 |
35 | 44084 | นางสาวเกวรินทร์ พุ่มพันธ์วงษ์ | โรงเรียนบ้านหนองตาแก้ว | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:14 |
36 | 44095 | นายกฤตภัค ไชยรักษา | โรงเรียนปากช่อง | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมศิลปะ 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาญี่ปุ่น 3) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:19 |
37 | 44085 | นางสาวพัทธ์ธีรา จูทะรัตน์ | โรงเรียนบ้านหนองตาแก้ว | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:19 |
38 | 44086 | นางสาวสุรีพร เดิดขุนทด | โรงเรียนบ้านหนองกะทุ่ม | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) ไม่ประสงค์เลือก | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:22 |
39 | 44087 | นางสาวรุจีพัชร ชูสกุล | โรงเรียนปากช่อง | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:23 |
40 | 44286 | เด็กหญิงนภสร ปีกลาง | โรงเรียนเจียรวนนท์ | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) ไม่ประสงค์เลือก 3) ไม่ประสงค์เลือก | กำลังตรวจสอบข้อมูล
คลิกเพื่อแก้ไขข้อมูล | 9 มี.ค. 2565 11:26 |
41 | 44088 | นางสาวศศิวรรณ์ บุญเชิด | เทศบาล1(บ้านหนองสาหร่าย) | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมคอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:26 |
42 | 44089 | นางสาวพัชรินทร์ รานอก | บ้านหนองตาแก้ว | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาญี่ปุ่น 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:35 |
43 | 44090 | เด็กหญิงนันท์ชพร ล.พัฒนพงศ์ | โรงเรียนปากช่อง1 | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาเกาหลี | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:41 |
44 | 44091 | นายฐาปกรณ์ ขอผลกลาง | บ้านหนองตาเเก้ว | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:47 |
45 | 44092 | นางสาวฐิติวรดา ถนัดหมอ | บ้านหนองตาเเก้ว | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาญี่ปุ่น 3) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 11:51 |
46 | 44093 | นางสาวธนัญชนก บรรลือ | โรงเรียนปากช่อง | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาญี่ปุ่น 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาเกาหลี | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 12:11 |
47 | 44287 | เด็กหญิงพิชญา คำนวน | สวนกุหลาบวิทยาลัยนนทบุรี | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาเกาหลี 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมศิลปะ | กำลังตรวจสอบข้อมูล
คลิกเพื่อแก้ไขข้อมูล | 9 มี.ค. 2565 12:13 |
48 | 44101 | นางสาวปวริศา ลิ้มสันฑาวี | รุ่งอรุณวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาจีน | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 12:27 |
49 | 44102 | นางสาววิชญาดา โชติวัฒนะธาดา | รุ่งอรุณวิทยา | 1) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ 2) เน้นภาษา - เพิ่มเติมศิลปะ 3) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 12:33 |
50 | 44103 | นางสาวภัทรวดี สุดจันทึก | โรงเรียนพงษ์ศิริวิทยา | 1) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - ทั่วไป 2) วิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ - คอมพิวเตอร์ 3) เน้นภาษา - เพิ่มเติมภาษาอังกฤษ | สมัครสำเร็จ | 9 มี.ค. 2565 12:34 |